Íslandsmót iðn- og verkgreina 2012 - úrslit

 

Matreiðsla

Gull Barði Páll Júlíusson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi
Silfur Birkir Rafn Ómarsson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

Brons

Brons

Arnar Páll Sigrúnarson

Þengill Þór Vilhjálmsson

Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

Sigurður Magnússon stjórnarmaður í Matvís afhenti verðlaun

 


 

Framreiðsla

Gull Elín Bogga Þrastardóttir Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi
Silfur Védís Torfadóttir Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

Ólafur Jónsson Sviðsstjóri matvæla- og veitingasviðs IÐUNNAR fræðsluseturs afhenti verðlaun


Kjötiðn

Gull Arnleif Steinunn Verkmenntaskóilnn á Akureyri

Ólafur Jónsson Sviðsstjóri matvæla- og veitingasviðs IÐUNNAR fræðsluseturs afhenti verðlaun


Bakaraiðn

Gull Dörthe Zenker Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi
Silfur Stefán Gaukur Rafnsson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi
Brons Andri Már Ragnarson Hótel- og matvælaskólinn í Kópavogi

Ásgeir Þór Tómasson fagstjóri í Hótel- og matvælaskólanum í Kópavogi afhenti verðlaun


Rafvirkjun

Gull Börkur Guðmundsson Verkmenntaskólinn á Akureyri
Silfur Ingvi Þór Óskarsson Framhaldsskóli Norðurlands vestra
Brons Gísli Már Guðjónsson Tækniskólinn

Þóra Björk Samúelsdóttir Íslandsmeistari 2010 í rafvirkjun og Arnar Helgi Ágústsson keppandi á Worldskills 2011


Rafeindavirkjun

Gull Njáll Hilmar Hilmarsson Tækniskólinn
Silfur Davíð Sæmundsson Tækniskólinn

Brons

Brons

Arnar Helgi Ágústsson

Halldór Guðni Traustason

Tækniskólinn

Tækniskólinn

Eyjólfur Ólafsson formaður Félags íslenskra Rafeindavirkja afhenti verðlaun


Veggfóðrun og dúkalögn

Gull

Gull

Jón Ingi Björnsson

Þormundur Blöndal

Tækniskólinn

Tækniskólinn

Guðmundur Rafnar Óskarsson kennari í Byggingatækniskólanum afhenti verðlaun


Snyrtifræði

Gull Einhildur Ýr Gunnarsdóttir Snyrtiskólinn Í Kópavogi
Silfur Eygló Brá Schram

Fjölbrautaskólinn í Breiðholti

Brons Sæunn Sunna Samúelsdóttir Fjölbrautaskólinn í Breiðholti

Agnes Ósk Guðjónsdóttir, formaður íslenskra snyrtifræðinga afhenti verðlaun


Málaraiðn

Gull Pétur Fletcher Tækniskólinn
Silfur Hafsteinn Þór Jóhannsson Tækniskólinn
Brons Bóas Orri Du Teitsson Tækniskólinn

Þorsteinn Sigurðsson formaður Málarameistarafélagsins afhenti verðlaun


Grafísk miðlun

Gull Björgvin Pétur Sigurjónsson Tækniskólinn
Silfur Daði Már Jónsson Tækniskólinn
Brons Laufey Dröfn Matthíasdóttir Tækniskólinn

Hjörtur Guðnason afhenti verðlaun


Bifreiðasmíði

Gull Goði Ómarsson Borgarholtsskóli
Silfur Ingi Rafn Brynjólfsson Borgarholtsskóli

Brons

Brons

Björn Jóhansson

Hjörtur Hafsteinsson

Borgarholtsskóli

Borgarholtsskóli

Ragnar B. Ingvarsson sviðsstjóri bílgreinasviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun


Bílamálun

Gull

Karl Ísleifsson

Borgarholtsskóli

Silfur

Brynjar Sigurðsson

Borgarholtsskóli

Brons

Brons

Sindri Georgsson

Valdimar Klemens Ólafsson

Borgarholtsskóli

Borgarholtsskóli

Ragnar B. Ingvarsson sviðsstjóri bílgreinasviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun

Bifvélavirkjun

Gull Guðjón Þórólfsson Borgarholtsskóli
Silfur Kristján Björn Snorrason Borgarholtsskóli
Brons Eiríkur Júlíus Einarsson Borgarholtsskóli

Ragnar B. Ingvarsson sviðsstjóri bílgreinasviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun

Málmsuða

Gull

Halldór Kjartansson

Tækniskólinn

Silfur

Sveinn Magnús Hrafnsson

Iðnskólinn í Hafnarfirði

Brons

Karl Þór Jóhannesson

Fjölbrautarskóli Vesturlands

Kristján Kristjánsson Sviðsstjóri málm- og véltæknisviðs hjá Iðunni afhenti verðlaun


Trésmíði

Gull Þröstur Geirsson Fjölbrautaskólinn í Breiðholti
Silfur Sverrir Guðmundur Harðarson Tækniskólinn
Brons Stefán Ingi Gestsson Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra

Bragi Finnbogason formaður sveinsprófsnefndar í húsasmíði afhenti verðlaun

 

Píparaiðn

Gull Þorri Pétur Þorláksson Iðnskólinn í Hafnarfirði

Silfur

Silfur

Silfur

Ásgeir Hjartarson

Guðlaugur Garðar Lárusson

Gylfi Andrésson Iðnskólinn

Iðnskólinn í Hafnarfirði

Iðnskólinn í Hafnarfirði

Iðnskólinn í Hafnarfirði

Friðrik Óskarson Íslandsmeistari í pípulögn 2010 og keppandi á WorldSkills 2011 afhenti verðlaun

 

Sjúkraliðun

Gull

Gull

Jórunn Sóley Björnsdóttir

Unnur Héðinsdóttir

Fjölbrautaskólinn í Breiðholti

Fjölbrautaskólinn í Breiðholti

Silfur

Silfur

Silfur

Silfur

Silfur

Silfur

Hulda Jónsdóttir

Saga Ólafsdóttir

Kristbjörg Gunný Jónsdóttir

Rakel Ósk Þorsteinsdóttir

Sunna Mjöll Bjarnadóttir

Hildur Björk Benediktsdóttir

Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Fjölbrautaskólinn við Ármúla

Verkmenntaskólinn á Akureyri

Verkmenntaskólinn á Akureyri

Eygló Benediktsdóttir yfirdómari og sjúkraliði afhenti verðlaun

 

Skrúðgarðyrkja

Gull Hjalti Már Brynjarsson Landbúnaðaháskólinn

Silfur

Silfur

Matthías Matthíasson

Sigurbjörn Hlöðver Jóhannsson

Landbúnaðaháskólinn

Landbúnaðaháskólinn

Tryggvi Fr. Arnarson varaformaður í Fit afhenti verðlaun

Hársnyrtiiðn - einstaklingskeppni

Gull Lena Magnúsdóttir Tækniskólinn
Silfur Jeff Chris Hallström Verkmenntaskólinn á Akureyri
Brons Júlíana Haraldsdóttir Tækniskólinn

Jóhanna Stefnisdóttir Íslandsmeistari 2010 og keppandi á WorldSkills 2011 afhenti verðlaun


Hársnyrtiiðn - skólakeppni

Gull Stefán Hannesson Iðnskólinn í Hafnarfirði
Silfur Alexandra Lilja Björgvinsdóttir Fjölbrautaskóli Suðurnesja
Brons Alma Dögg Einarsdóttir Iðnskólinn í Hafnarfirði

Súsanna B. Vilhjálmsdóttir formaður Félags hársnyrtisveina afhenti verðlaun

 

Iðnskólinn í Hafnarfirði fékk farandbikar fyrir samanlagðan árangur keppenda í skólakeppni

 

Súsanna B. Vilhjálmsdóttir formaður Félags hársnyrtisveina afhenti Grétu Ágústsdóttur deildastjóra hársnyrtideildar Iðnskólans í Hafnarfirði