Úrslit á Íslandsmóti iðn- og verkgreina 2017

Úrslit á Íslandsmóti Iðn- og verkgreina 2017

 

Bakaraiðn 1 Gunnlaugur Arnar Ingason Kökulist/Valgeirs bakarí
2 Þórey Lovísa Sigurmundsdóttir Sandholt
3 Stefán Pétur Bachmann Bjarnason Passion Reykjavík
Bifreiðasmíði 1 Remek Duda Maríusson   GB-Tjónaviðgerðir
2 Runólfur Reyr Klemenzarson  BL
3 Harpa Dögg Halldórsdóttir   Borgarholtsskóli
Bifvélavirkjun 1 Alexander Svanur Guðmundsson Borgarholtsskóli
2 Brynjar Steinn Magnússon Askja
3 Fjóla Dís Viðarsdóttir  Askja
Bilanagreining kælikerfa 1 Sæþór Orrason  Framhaldssk í Vestmannaeyjum
2 Friðrik Karlsson VMA
3 Bernhard Anton Jónsson VMA
Bílamálun 1 Jason Nói Arnarson Borgarholtsskóli
2 Björn Guðmundur Björnsson Borgarholtsskóli
3 Tómas Guðmundsson Borgarholtsskóli
Framreiðsla 1 Sigurður Borgar  Vox
2 Alma karen Sverrisdóttir Iceland Natura
3 Gréta Sóley Arngrímsdóttir Iceland Natura
Undanúrslit í Norrænu Nemakeppninni
Fara áfram í úrslitakeppni í september í Hörpu:
Axel Árni Herbertsson Bláa lónið
Rakel Siva Radisson SAS Blu
Sandra Óskarsdóttir Bláa lónið
Sandra Sif Eiðsdóttir Radisson SAS Blu
Sigurður Borgar  Vox
Grafísk miðlun 1 Embla Rún Gunnarsdóttir Tækniskólinn
2 Símon Norðfjörð Viðarsson Tækniskólinn
3 Davíð Snær Jónsson Tækniskólinn
Gullsmíði 1 Guðrún Inga Guðbrandsdóttir  Tækniskólinn
2 Anna Guðlaug Sigurðardóttir Tækniskólinn
3 Linda Ósk Svavarsdóttir Tækniskólinn
Hársnyrtiiðn 1 Klara Ívarsdóttir Tækniskólinn
2 Edda Heiðrún Úlfarsdóttir Tækniskólinn
3 Alma Björgvinsdóttir Tækniskólinn
Hönnun vökvakerfa 1 Friðrik Karlsson VMA
2 Bernhard Anton Jónsson VMA
3 Sæþór Orrason Framhaldsskólinn í Vestm
Kjötiðn 1 Helga Hermannsdóttir Norðlenska
2 Alex Tristan Gunnþórsson Kjöthúsið
3 Rakel Þorgilsdóttir Kjarnafæði
Leikjaforritun 1 Bernhard Linn Hilmarsson Tækniskólinn
2 Anna Bjarnsteinsdóttir MR
3 Óðinn Eyjólfsson Tækniskólinn
Matreiðsla 1 Kristinn Gísli Jónsson Dill
2 Íris Jana Ásgeirsdóttir Fiskfélagið
3 Kara Guðmundsdóttir Fiskfélagið
Undanúrslit í Norrænu Nemakeppninni
Fara áfram í úrslitakeppni í september í Hörpu:
Bjarki Þorsteinsson Radisson SAS Blu
Elmar Ingi Sigurðsson Radisson SAS Blu
Michael Pétursson VOX
Hinrik Lárusson  Radisson SAS Blu
Svala Sveinsdóttir Icelandair Marina
Málaraiðn 1 Stefán Örn Ingibergsson Tækniskólinn
1 Bjarki Geir Grétarsson Tækniskólinn
Málmsuða 1 Viktor Sindri Viðarsson Tækniskólinn
2 Finnur Ingi Harrýsson Tækniskólinn
3 Vignir Logi Ármannsson VMA
Pípulagnir 1 Ingi Sigurður Ólafsson Tækniskólinn
2 Ágúst Örn Jónsson               Tækniskólinn
2 Finnur Heimisson              Tækniskólinn
2 Leifur Örn Guðbjörnsson    Tækniskólinn
Rafeindavirkjun Liðakeppni
1 Bjarki Guðjónsson,                   VMA
Gabríel Snær Jóhannesson og
Jóhannes Stefánsson
2 Aðalsteinn Atli Guðmundsson Tækniskólinn
Ásbjörn Eðvaldsson                        
Máni Gautason                             
Rafvirkjun 1 Jón Þór Einarsson Blikksmiðurinn
2 Benedikt Máni Finnsson Tækniskólinn
Sófus Ólafsson VMA
Sjúkraliðar 1 Amelía Ósk Hjálmarsdóttir og VMA
Bergrós Vala Marteinsdóttir VMA
2 Sigríður Þorleifsdóttir og FB
Sara Karen Jóhannesdóttir FB
2 Hugrún Embla Bryndísardóttir og  Heilbrigðisstofnun 
Sigrún Lísa Torfadóttir Vestfjarða
Skrúðgarðyrkja 1 Guðný Rós Sigurbjörnsdóttir Landbúnaðarháskóla Íslands
2 Kristín Snorradóttir Landbúnaðarháskóla Íslands
3 Hörður Helgi Hreiðarsson Landbúnaðarháskóla Íslands
Snyrtifræði 1 Guðlaug Stella Hafsteinsdóttir FB
2 Anna María Hallgrímssdóttir Snyrtimiðstöðin
3 Sunna Björk Karlsdóttir FB
Trésmíði 1 Þröstur Kárason Fjölbraut Norðurlands vestra
2 Steinar Freyr Hafsteinsson VMA
3 Ester Mee Hwa Herman FB
Vefþróun Liðakeppni
1 Ólafur Hólm Eyþórsson og Tækniskólinn
 Mikael Karlsson