Mín framtíð 2021

Íslandsmót iðn- og verkgreina og framhaldsskólakynning verður haldin í Laugardalshöll 11. – 13. mars 2021

Íslandsmót iðn- og verkgreina 2019 Úrslit

Kælitækni

1 Freydís Anna Jónsdóttir Tækniskólinn
2 Guðlaugur Rafn Daníelsson Fjölbrautaskóli Norðurlands Vestra
3 Guðmundur Hrafn Gnýsson Tækniskólinn

Hönnun vökvakerfa

1 Halldór Almar Halldórsson Tækniskólinn
2 Rafnar Berg Agnarsson Verkmenntaskóli Akureyrar
3 Sveinn Bergsson Fjölbrautaskóli Suðurlands

Hársnyrtiiðn

1 Hildur Ösp Gunnarsdóttir Hárakademían
2 Laufey Guðrún Vilhjálmsdóttir Tækniskólinn
3 Íris Birna Kristinsdóttir Verkmenntaskóli Akureyrar

Rafvirkjun

1 Przemyslaw Patryk Slota Verkmenntaskóli Austurlands
2 Viktor Ólason Verkmenntaskólinn á Akureyri
2 Maríanna Ragna Guðnadóttir  Tækniskólinn

Rafeindavirkjun

1 Almar Daði Björnsson Verkmenntaskólinn á Akureyri
2 Baldur Þór Jónsson Verkmenntaskólinn á Akureyri
3 Grétar Smári Hilmarsson Tækniskólinn

Trésmíði

1 Númi Kárason Tækniskólinn
2 Fannar Ingi Arnbjörnssn Fjölbrautaskóli Suðurnesja
3 Jón Arnar Pétursson Fjölbrautaskóli Norðurlands vestra

Málmsuða

1 Jón Gylfi Jónsson Fjölbrautaskóli Norðulands Vestra
2 Andri Már Ólafsson Verkmenntaskóli Akureyrar
3 Bartlomiej Lacek Fjölbrautaskóli Suðurlands

Skrúðgarðyrkja

1 Arnar Þór Hjaltason Landbúnaðarháskóli Íslands
2 Svandís Böðvarsdóttir Landbúnaðarháskóli Íslands
3 Árni Rúnarsson Landbúnaðarháskóli Íslands
3 Benedikt Örvar Smárason Landbúnaðarháskóli Íslands

Framreiðsla

1 Óliver Goði Dýrfjörð Menntaskólinn í Kópavogi
2 Fanney Rún Ágústsdóttir Menntaskólinn í Kópavogi
3 Jóhannes Páll Sigurðsson Menntaskólinn í Kópavogi

Pípulagnir

1 Kristófer Daði Kárason Tækniskólinn
2 Davíð Karlsson Tækniskólinn
2 Geiri Ragnarsson Tækniskólinn
2 Kristján Árni Ívarsson Tækniskólinn

Fataiðn sérnám

1 Elísabet Katrín Mason Tækniskólinn
2 Ólöf Arna Gunnarsdóttir Tækniskólinn

Fatatæknir

1 Sólrún Silja Rúnarsdóttir Tækniskólinn
2 Nína Guðrún Gunnlaugsdóttir Tækniskólinn

Gull- og silfursmíði

1 Hildur Ósk Sigurðardóttir Tækniskólinn
2 Aron Ingvar Ásdísarson Tækniskólinn
3 Ólöf Arnarsdóttir Tækniskólinn

Málaraiðn

1 Guðrún Blöndal Tækniskólinn
2 Ívar Örn Valgeirsson Tækniskólinn
2 Úlfar Birnir Heiðarsson Tækniskólinn

Bifreiðasmíði

1 Sölvi Bjarnason Borgarholtsskóli
2 Gabríel Erik Sveinsson Borgarholtsskóli
3 Gretar Bíldsfells Guðmundsson Borgarholtsskóli

Bifvélavirkjun

1 Alexander Þórðarson Borgarholtsskóli
2 Þórunn Anna Orradóttir Borgarholtsskóli
3 Úlfar Alexandre Rist Borgarholtsskóli

Bílamálun

1 Samúel Þór Sölvason Borgarholtsskóli
2 Diogo Meireles Da Silva Borgarholtsskóli
3 Stefán Óli Ásgrímsson Borgarholtsskóli

Blómaskreytingar

1 Tinna Bjarnadóttir LBHÍ Reykjum
2 Hanna Heiður Bjarnadóttir LBHÍ Reykjum
3 Stella Guðnadóttir LBHÍ Reykjum

Forritun

1 Kacper Zuromski Fjölbrautaskóli Suðurnesja
2 Guðmundur Freyr Ellertsson Menntaskólinn í Reykjavík
3 Freyr Hlynsson Menntaskólinn í Reykjavík

Grafísk miðlun

1 Eyvindur Einar Guðnason Tækniskólinn
2 Jón Egill Hafsteinsson Tækniskólinn

Bakaraiðn

1 Aðalheiður Dögg Reynisdóttir Bláa lónið
2 Viktor Ingason IKEA
3 Eyþór Andrason Bakarameistarinn

Kjötiðn

1 Dominik Henryk Przybyla Menntaskólinn í Kópavogi
2 Sævar Jóhannesson Menntaskólinn í Kópavogi
3 Alex Tristan Gunnþórsson Menntaskólinn í Kópavogi

Leguskipti

1 Kristján Karl Einarsson Tækniskólinn
2 Ingvar Geir Guðmundsson Tækniskólinn

Múraraiðn

1 Ívar Orri Guðmundsson Tækniskólinn
2 Nikola Alexander Pjevic Tækniskólinn
2 Aðalbjörn Jóhannsson Tækniskólinn

Veggfóðrun og Dúklagning

1 Daníel Guðnason Tækniskólinn
2 Róbert Rafn Guðnason Tækniskólinn
2 Þórir Bjarni Þorbergsson Tækniskólinn

Matreiðsla

1 Sindri Guðbrandur Sigurðsson Menntaskólinn í Kópavogi
2 Sigþór Daði Kristinsson Menntaskólinn í Kópavogi
3 Guðmundur Jónsson Menntaskólinn í Kópavogi

Snyrtifræði

1 Magnea Óskarsdóttir Fjölbrautaskólinn Breiðholti
2 Ásdís Elva Kjartansdóttir Fjölbrautaskólinn Breiðholti
3 Anita Lence Fjölbrautaskólinn Breiðholti

Vefþróun

Liðakeppni

1 Hugrún Rúnarsdóttir og Tækniskólinn
1 Nikulás Óskarsson Tækniskólinn
2 Anton Örn Kærnested Tækniskólinn
2 Brynja Guðmundsdóttir Tækniskólinn
2 Hákon Arnar Sigurðsson Tækniskólinn
3 Jakob Daníel Vigfússon Fjölbrautaskóli Suðurnesja
3 Richard Dawson Woodhead Fjölbrautaskóli Suðurnesja